Alamomin Kula da Fata waɗanda suka mamaye Kasuwa

Yi tafiya zuwa kowane hanya a kowane kantin sayar da kayan kwalliya kuma za ku ga alama bayan alama… ba abin mamaki ba ne cewa yawancin masu neman kyakkyawan fata sun ƙare kashe ɗaruruwan (har ma da dubban daloli) suna ƙoƙarin zaɓuɓɓuka daban-daban kafin su sami ɗayan. a zahiri yana aiki a gare su.


Hanya mafi kyau don yanke wannan kuɗin da ba dole ba, kuma don fara ciyar da fata a ranar da kuka zaɓi wannan zaɓi, shine fara bincike mafi kyawun samfuran fata da samfuran kuma gano ko an tabbatar da cewa suna aiki.


To wannan ita ce manufarmu da wannan labarin; don taimaka muku gano samfuran kula da fata waɗanda suka mamaye kasuwa. Ba don lambobin tallace-tallacen su ko kundin ba, amma don ingancinsu da ikon su na iya canzawa da inganta fata-komai irin fatar ku.


A cikin wannan labarin, ba za mu gabatar muku da komai ba sai samfuran samfuran kiwon lafiya da aka tabbatar a asibiti don ku san kuna samun wani abu wanda zai samar da sakamako a zahiri (wani lokaci da zaran a cikin rana 1 kawai… da gaske).


Waɗannan kayan kwalliyar sun bambanta da abin da kuke samu a daidaitaccen kantin sayar da kayan kwalliyar ku saboda dole ne su sami izinin FDA kafin a sake su zuwa kasuwa. Wannan yana nufin cewa dole ne a yi gwaji na musamman kuma dole ne a zahiri tabbatar da sakamakon su kafin yin da'awar. A gaskiya ma, Gaskiyar ita ce, za ku iya amincewa da da'awar ne kawai idan an yi ta ta samfurin kula da fata na alatu.


Don haka mu shiga ciki! A cikin wani tsari na musamman, a nan ne manyan zaɓukan mu don mafi kyawun samfuran kula da fata waɗanda suka mamaye kasuwar kyawun.


iS Clinical

Da farko muna da iS Clinical. An kafa wannan alamar a cikin 2002 ta wani masanin ilimin halitta akan tushe cewa warkaswa yana farawa a yanayi. Sabbin layinsu na samfuran kula da fata sun sami da'awarsu ta shahara tare da gano amfani da extremozymes a cikin kula da fata. Wannan sinadari ne wanda tsire-tsire ke samar da shi ta dabi'a waɗanda ke rayuwa a cikin yanayi na musamman; wurare kamar busassun sahara, ramukan teku masu zurfi, sanyin arctic, da ƙari. Yin amfani da waɗannan enzymes a cikin kula da fata yana taimakawa wajen kare fata daga lalacewa wanda ke haifar da matsanancin yanayi.

Kamfanin wani yanki ne na Innovative Skincare, wanda shine ɗayan manyan hukumomi da ake girmamawa a cikin masana'antar kula da fata. Suna gina samfuran su daga nau'ikan halitta da yawa, kayan aikin ɗanɗano ciki har da kayan albarkatun magunguna. Wannan wani muhimmin bambanci ne wanda ya sanya iS Clinical ban da sauran mutane da yawa; yana kiyaye su daga ƙazanta da mahadi waɗanda in ba haka ba za su iya "tashe" akan mahadi kuma ba da gangan sun ƙare a cikin samfurin ƙarshe ba.

Sakamakon shine tsabtace fata mai tsabta wanda kawai ya ƙunshi abin da aka nufa-abubuwa masu ƙarfi, m, da tattara abubuwan da aka tabbatar suna aiki. iS Clinical kuma ba shi da zalunci, ba ya taɓa gwada samfuran su akan dabbobi, kuma yawancin layinsu vegan ne, ban da samfuran da ke ɗauke da zuma mai ɗabi'a.


EltaMD

Gaba gaba shine EltaMD. Wannan alamar tana ɗaya daga cikin samfuran kula da fata don ƙwararrun likitocin fata, musamman idan ana batun layin kariyarsu. Haƙiƙa sun fara ne a matsayin masana'antar maganin shafawa wanda ke amfani da kayan abinci na halitta daga manoma a ƙauyen Switzerland. Abubuwan da suka gada na likitanci sun sanya samfuran su tasiri sosai. Dukkansu gyaran fatar jikinsu da hasken rana suna goyon bayan kimiyya-Ana ma kiran su da "ɗan sirrin Swiss".

Lokacin da suka shiga kasuwar Amurka a cikin 1988, EltaMD da sauri ya zama ɗaya daga cikin amintattun tushen don kula da rauni da samfuran warkarwa a ofisoshin kiwon lafiya a duniya. A cikin 2007 sun fara faɗaɗa daga waraka zuwa kare fata tare da ƙaddamar da layin su na kwaskwarima na kayan kwalliyar rana. Idan kuna son mafi kyawun hasken rana don fatar ku, to kada ku duba fiye da EltaMD. An ƙera kowace dabara don yin aiki tare da kowane nau'in fata da yanayin, yin aiki tare da jikin ku da abubuwan halitta don sabuntawa, warkarwa, da karewa.


Neocutitis

Hakanan a cikin jerin akwai Neocutitis. Wannan sabuwar alamar kula da fata tana da dabaru masu ƙarfi waɗanda suka sami lambobin yabo a cikin kyawawan wallafe-wallafe na shekaru, gami da lambar yabo ta 2021 InStyle mafi kyawun siyan kyau. Idan ka karya sunan su, za ka ga cewa "neo" yana nufin sabon kuma "cutis" yana nufin fata. Kuma wannan shine tushensu-inganta bayyanar tsufan fata don kara lafiyar jiki da samartaka… don sanya ta kamar sabo

An kafa Neocutis a Switzerland bisa tushen kimiyyar warkar da rauni. Masana kimiyyar su sun gudanar da bincike kan yadda raunuka ke warkewa tare da gano wata sabuwar fasaha da za ta iya warkar da konewar fata ba tare da barin tabo ba, duk tare da sanya ta zama lafiya. Sun yi amfani da wannan kimiyya don daidaita layin kula da fata, fahimtar kan zurfin matakin cewa tsofaffin fata suna aiki daidai da fata mai rauni, don haka ya kamata a kula da su da fasaha iri ɗaya.

An haɓaka layin Neocutis na samfuran kula da fata tare da sinadarai da dabaru waɗanda ke goyan bayan warkar da fatar jikin ku ta hanyar haɓaka hanyoyin haɓakawa. Wannan yana ginawa da dawo da mahimman tubalan ginin fata- collagen, elastin, da sauransu hyaluronic acid. Madaidaicin fasaha da haɗuwa da kawai mafi kyawun kayan aiki sun haifar da cikakken layin kula da fata wanda ke ba da peptides masu ƙarfi da sunadarai don taimakawa wajen farfado da haɓaka fata.


SkinMedica

Skinmedica Hakanan yana ɗaukar matsayi mafi girma a jerin. Wannan alamar kulawar fata da ta sami lambar yabo tana saita ma'auni don yadda ya kamata kimar kulawar fata ta yi- yana ɗaya daga cikin manyan samfuran don kulawa bayan tsari da damuwa na fata gaba ɗaya. Alamar su tana mai da hankali kan haɓaka kimiyyar sabunta fata, sadaukar da shekaru na bincike ga samfuran su, da haɓaka kaddarorin warkarwa na fata. 

Skinmedica ba ta jin kunya game da sha'awarta ga kyakkyawar fata. Suna tattauna sha'awarsu da yardar rai kuma ruhunsu na ƙarfin zuciya yana bayyana- suna son tura iyakokin abin da ake ganin zai yiwu. Tawagar su ta masanan halittun fata suna ci gaba da yin sabbin abubuwa don gano sabbin hanyoyin da za a sake farfado da su ta yadda za ku iya e.nance kamanni da jin fatar ku tare da cikakken layin kula da fata daga Skinmedica.


Obagi

Karshe muna so mu nuna muku Obagi. Wannan kamfani gado ne a fagen, tare da ƙwarewar shekaru 30 wanda ya jagoranci masana'antar tare da kimiyya da ƙima. An ƙirƙira samfuran su musamman don magance matsalolin fata iri-iri, musamman alamun tsufa, tabo masu duhu, layukan lallausan lallausan jiki, da kuma sautin fata.

Amma Obagi an kafa shi akan imani cewa kulawar fata yana da yawa fiye da "gyara" abubuwan da muke ƙi game da kanmu; har ma fiye da "hana" alamun tsufa. Sun yi imani da fitar da cikakkiyar damar fatar ku ta hanyar haɓaka dabarun da kimiyya ke tallafawa waɗanda ke haɓaka fata mai kyau kuma suna ba ku damar ɗaukar gaba tare da kwarin gwiwa. Innovation yana kewaye da mu, kuma Obagi yana duba a duk wuraren da suka dace don nemo ta. Samfuran su suna canzawa kuma suna ba da sakamako ga fata kowane iri da kowane zamani.


Lura, dole ne a yarda da sharuddan kafin a buga su

Wannan shafin yana kare ta hanyar reCAPTCHA da Google takardar kebantawa da kuma Terms of Service amfani.