Ee, Kuna Bukatar Ido Cream - Ga Me yasa
19
Oct 2021

0 Comments

Ee, Kuna Bukatar Ido Cream - Ga Me yasa

Menene ma'amala da cream din ido? Me yasa mizanin fuska na ba zai iya yin aiki ga duka fuskata ba? Me yasa nake buƙatar siyan kirim ɗin ido na musamman kuma?

Duk waɗannan tambayoyin suna da cikakkiyar fahimta, kuma mun ɗan ji su.

Amma gaskiyar game da kirim na ido shine cewa yana da mahimmanci na cikakken tsarin kulawa da fata. Kuma a cikin wannan labarin, za mu bayyana dalilin da ya sa. 

 

Me Keyi Ido Cream?

Gabaɗaya, kirim ɗin ido yana da ban mamaki sosai. Suna shayar da fatar da ke kusa da idanunku kuma suna sa ta fi koshin lafiya kuma ta bayyana ta zama matashi.

Yayin da masu moisturizers na yau da kullum za su sa yankin ya zama mai laushi, adireshin kirim na ido takamaiman damuwa ga wannan fannin fuska. Kuma hakan yana da mahimmanci saboda Fatar da ke kusa da idanunku tana da ƙarancin glandan mai kuma har ma da ƙarancin collagen fiye da sauran fatar ku. Wannan shine dalilin da ya sa yana da sauƙi ga layi mai laushi da wrinkles su bayyana a can.

Ya kamata a rika shafa man shafawa a kowace safiya bayan kin wanke fata. Suna ba da fa'idodi da yawa iri ɗaya kamar masu amfani da ruwa na yau da kullun, gami da ruwa maras mai don kiyaye yankin ido mai laushi da santsi.

An tsara su musamman don wannan ƙarami, mafi ƙaƙƙarfan yanki na fata kuma galibi suna ɗauke da sinadarai masu hana tsufa kamar su. retinol ko peptides waɗanda ke taimakawa rage layukan lallausan layukan da ke kan fatar ido.Yaya Cream Ido ya bambanta da na fuska?

An ƙera man shafawa na fuska don samar da ruwa gabaɗayan fuskarka, kuma yayin da hakan na iya zama mai laushi fiye da sauran sassan jikinka, amma har yanzu ba ta da ƙarfi kamar waccan fatar da ke kusa da idanunka.

Don haka yayin da kirim ɗin fuskarka na iya zama mai kyau don hana layukan lafiya da wrinkles, mai yiwuwa ba shi da duk mahimman abubuwan da aka tsara don karewa da ruwa a kusa da idanunku.

Ana yin creams na ido da kayan shafa daban-daban fiye da na fuska tunda yankin ido yana da matukar damuwa da saurin tsufa.

Misali, fatar da ke kusa da idanuwanka ba ta da ƙarfi saboda yawan yawan tasoshin jini da capillaries. Yana da sauƙin lalacewa ta hanyar abubuwan muhalli kamar haskoki UV da gurɓatawa.

Launuka masu kyau da wrinkles yawanci suna kama da bushewa tun da duka biyun sun bayyana "garewa" fata da ke haifar da rashin ruwa. Wannan rashin danshi sau da yawa yakan faru ne saboda rashin collagen da elastin, wanda zai iya haifar da abubuwa da yawa. Ido creams aiki don samar da fata da nan take hydration tare da kare shi daga lalacewa nan gaba.


Zabar Madaidaicin Ido A gare ku

Don haka ta yaya za ku zabi mafi kyawun gashin ido?

Yana da mahimmanci a tuna cewa fatar kowa ta bambanta, kuma buƙatun daban. Wani mutum na iya buƙatar kirim na ido wanda ke taimakawa rage bayyanar da'irar ido, yayin da wani na iya buƙatar kirim na ido wanda zai iya taimakawa ruwa da kuma santsin layi mai kyau.

Anan akwai wasu shawarwari masu sauri kan yadda za ku zaɓi mafi kyawun gashin ido don fatar ku:

 • Sanin abin da ke damun ku don magance shi - Idan babban damuwar ku shine layi mai kyau, nemi kirim mai ido tare da peptides, ceramides, ko antioxidants (misali, Vitamin C). Idan duhu a ƙarƙashin ido shine batun, gwada wanda ke haskakawa da Vitamin C ko Kojic Acid.
 • Kar a yaudare ku da Fakitin Fancy - Za a iya jarabce ku don siyan kirim ɗin ido saboda marufi, amma abin da ya fi dacewa shine abubuwan da ke ciki da kuma yadda suke aiki tare don sakamakon da kuke so! 

Kuma watakila mafi mahimmancin shawara na duka?

Yana da mahimmanci don zaɓar samfurin da ke da shi ya tabbatar da ingancinsa tare da amincewar FDA, wanda shine dalilin da ya sa muke ba da shawarar yin amfani da ingantattun samfuran suna, saboda su kaɗai ne aka tabbatar da yin aiki.

Kayayyakin da ke ɗauke da babban adadin abubuwan da aka ambata a sama za su yi abubuwan al'ajabi don tabbatar da samun nasarar da ake so, kuma kayan shafawa masu kyau na ido suna da nau'i na musamman na kayan yabo da kuma ƙara yawan abubuwan da suka fi dacewa don kula da fata, yana mai da su kawai. real zabi.


Mafi kyawun Ido Creams don 2022

 1. Mafi kyawun Maganin Ido don Layi Masu Kyau da Wrinkles
   Elastiderm
 2. Mafi kyawun Maganin Ido mai ɗanɗano
  Neocutis LUMIERE FIRM RICHE Extra Moisturizing Lighting & Tightening Eye Cream (0.5 fl oz)
 3. Mafi kyawun Maganin Maganin Tsufa
   SkinMedica Dermal Repair Cream (1.7 oz)
 4. Mafi kyawun Maganin Ido Don Dark Circles ko Puffiness
  SkinMedica Instant Bright Eye Cream (0.5 oz)
 5. Mafi kyawun maganin Ido

 

 

 

Zabi Wanda Ya Kamace Ku

Moisturizers na fuska suna da kyau don amfanin yau da kullun, amma idan kuna neman wani abu da ke ba da wannan yanki mai mahimmanci duk rana da kariya., to man ido shine zabin da ya dace a gare ku.

Kula da fatar jikin ku ta hanyar tabbatar da cewa tana kiyaye ta kowane lokaci, dare da rana. An tsara man shafawa na ido don yin aiki ga kowane nau'in fata daban-daban, don haka kada ku ji tsoro gwada creams da yawa don ganin abin da ya fi dacewa da ku!

Ka tuna cewa kawai saboda ƙila ba za ka iya yin hulɗa da layuka masu kyau ko wrinkles ba, wannan baya nufin cewa fatar jikinka ba ta da ƙarfi. Tsaya gaban wasan ta hanyar amfani da kirim na ido a yau.


Bar Tsokaci

Lura, dole ne a yarda da sharuddan kafin a buga su