Abin da Ke Yi Kyakkyawan Moisturizer + Manyan Zaɓuɓɓuka don 2022
07
Dis 2021

0 Comments

Abin da Ke Yi Kyakkyawan Moisturizer + Manyan Zaɓuɓɓuka don 2022

The mafi kyau moisturizers yi fiye da moisturize fata - suna ba fata fata matashi mai haske da lafiya, taimakawa tare da juyawa tantanin halitta da farfadowa, taimakawa rage kumburi, ba da kariya daga haskoki na UV da gubobi, da kuma kwantar da fata mai laushi. 

Samfuran da suka fi dacewa suma suna da ɗimbin yawa na ingantattun sinadarai masu warkarwa waɗanda ke barin fata ta zama mai ruwa da ƙaƙƙarfan ƙuruciya da lafiya. Wannan yana nufin cewa Dermsilk yana ba da mafi kyau moisturizers don fatar ku -me ya sa ba za ku ciyar da fatarku tare da waraka, mai gina jiki, da ikon dawo da inganci ba moisturizer?  


Fa'idodin Amfani da Inganci Moisturizer

Kare fata mai laushi da a fuska moisturizer ko a jiki moisturizer muhimmin mataki ne a cikin aikin kula da fata na yau da kullun. Kuna iya haɓaka wasanku ta zaɓar samfuran kyakkyawa tare da abubuwan da FDA ta amince da su waɗanda ke ba da ingantaccen tsaro, kariya, da ƙari zurfin danshi fatarku tana sha'awar. 

Sinadaran da ke taimaka maka yin ruwa da kuma kare kewayon fata daga bitamin, kamar C da E, zuwa peptides, enzymes, da botanicals. 

Lokacin da kuka zaɓi amfani da inganci moisturizer, Ba wai kawai fatar ku za ta amfana daga yin amfani da sinadaran da aka tabbatar da sakamakon ba, za ku sayi samfurori tare da mafi yawan adadin waɗannan sinadaran.Wane Irin Face Moisturizer Ya Kamata Ka Yi Amfani? 

Nau'in moisturizer da za ku yi amfani da shi zai dogara da nau'in fatar ku. An tsara masu moisturizers don mai, al'ada, da bushe fata iri kuma suna iya magance takamaiman matsaloli. Koyi irin nau'in fata da kuke da shi, kuma kuyi la'akari da abin da kuke son ingantawa, kuma zaɓi samfurin kula da fata wanda ya dace da ku da burin ku. 

Ka tuna cewa yayin da kake tsufa kuma jikinka yana canzawa, buƙatun fatarka ma suna canzawa. Abin da ya yi muku aiki a cikin 20s da 30s na iya zama abin da ya fi dacewa a gare ku a cikin 40s da kuma bayan. Shiga tare da samfuran kyau waɗanda ke magance fatar jikin ku yayin da kuke girma shine mabuɗin ga tsufa cikin ladabi.

Fasahar kula da fata tana haɓakawa koyaushe, don haka yana iya zama lokaci don sake kimanta samfuran da kuke amfani da su. Ingancin moisturizers tare da sababbin abubuwa da sababbin abubuwa suna ci gaba da bugawa kasuwa, kuma za su iya yin tasiri na gaske a cikin bayyanar fata. 


Zurfin Danshi, Ƙarfin Warkar da Ruwa 

Manufar farko na mai mai da ruwa shine don shayar da ruwa da kiyaye shingen fata na fata, hana bushewa da lalacewar muhalli. Wannan shine dalilin da ya sa amfani da ɗaya shine hanya ta ɗaya don kula da fata.

Sama da haka, fuska moisturizers zai iya taimakawa ko da fitar da sautin fata, rage layi mai kyau, wrinkles, da tabo masu duhu, santsin yanayin fata, rage tabo, da ƙunsar hasken rana don kariya ta UV. 

Ba sabon abu ba ne don samun da yawa (ko fiye) fuska moisturizers a cikin kantin mu na likitanci - muna da abubuwan da aka fi so don lokacin da muke buƙata zurfin danshi lokacin da muka fuskanci matsaloli kamar kuraje, tabo masu duhu, kunar rana, ko fatar jiki. Ƙara samfuran kula da fata da aka tsara don ƙarawa hydration da kuma kariya wanda kuma yana taimakawa gyara abubuwan da ke cikin tushe kamar kuraje ko hyperpigmentation yana cikin mafi kyawun fata.


Face Moisturizers Wanda Muke So

Nemo mai moisturizer ga fuskarka wato uber-hydrating, mai gina jiki, da warkarwa baya buƙatar zama mai zurfi a cikin sabon binciken samfurin. Muna da da yawa da za mu raba tare da ku waɗanda ke samar da ruwa mai zurfi da ingantattun kayan aikin da za su ji daɗin fata, sabunta da laushi.

  1. Obagi Hydrate Luxe, wanda aka tsara don kowane shekaru da nau'in fata, yana bayarwa nan take kuma mai dorewa hydration ta amfani da peptides biomimetic. Rage lallausan layi da wrinkles, kuma ku ji daɗin fata mai ƙarfi, da kuma madaidaicin sautin fata tare da wannan mai laushi, hypoallergenic, kirim mai raɗaɗi tare da nau'in balm.

  2. Don bushe fata, la'akari EltaMD Barrier Renewal Complex. Wannan ci-gaba dabara da sauri ya dawo shingen danshi tare da ceramides, mahimman lipids, enzymes, da bitamin. Rukunin Sabuntawa kuma yana daidaita sautin fata, yana rage ja, yana inganta yanayin fata, kuma yana rage pores, layi mai kyau, da wrinkles.

  3. SkinMedica Dermal Repair Cream mai arziki ne, warai hydrating kirim da aka ɗora da antioxidants bitamin C da E da hyaluronic acid don al'ada zuwa bushe fata. Wannan Cream ɗin Gyaran zaɓi ne mai kyau don aikace-aikacen dare da lokacin bushewar yanayi don ƙara ƙarin danshin fata. 

Nuna Fatarku Wani Soyayya 

Nuna wasu soyayya ta amfani da mafi kyawun fuska moisturizers akwai, an ɗora kayan abinci mai gina jiki waɗanda ke karewa, ciyarwa, da warkar da ɗaya daga cikin mafi kyawun kadarorinku—fatar ku. 


Bar Tsokaci

Lura, dole ne a yarda da sharuddan kafin a buga su